DIỄN ĐÀN LỚP YHCT KHÓA 2008*2014 - ĐHYD HUẾ
Chào mừng bạn đến với diễn đàn của lớp YHCT Khóa 2008-2014 Trường ĐHYD Huế. Nếu bạn chưa là thành viên hãy dành chút thời gian Đăng Ký nhé. Cảm ơn bạn!
Mời bạn đăng ký!
Chào mừng bạn đến với diễn đàn của lớp YHCT Khóa 2008-2014 Trường ĐHYD Huế. Nếu bạn chưa là thành viên hãy dành chút thời gian Đăng Ký nhé. Cảm ơn bạn!
Mời bạn đăng ký!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng bạn đến với forum lớp YHCT 2k8 - ĐHYD Huế. ***CHÚC CÁC BẠN TÌM ĐƯỢC NHỮNG ĐIỀU BỔ ÍCH***

Share | 

Thỉnh nguyện lương tâm!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Sinh nhật : 02/02/1986

Thỉnh nguyện lương tâm! Empty
Bài gửiTiêu đề: Thỉnh nguyện lương tâm!   Thỉnh nguyện lương tâm! I_icon_minitimeFri Apr 15, 2011 5:38 pm

Thân chào tất cả các Members và các khách viếng thăm. Trước khi đăng tin này xin nói rõ Forum lớp YHCT2k8 không đưa các tin liên quan đến chính trị. Nhưng sau đây là thông tin đang Hot trong thời gian gần đây và có ảnh hưởng rất lớn đến vấn đề lương tâm và đạo đức cũng như vấn đề nhận thức đặc biệt là tầng lớp sinh viên nên mình đưa lên để mong mọi người tiếp thu thêm một luồng thông tin mà có thể mọi người không biết. Hy vọng mọi người dành chút thời gian để đọc kỹ và cho ý kiến của mình về vấn đề rất nhạy cảm này.
Trải qua bao nhiêu niên đại lịch sử, qua biết bao nhiêu thế hệ con người, biết bao thể chế chính trị, biết bao sự kiện xảy ra, nhưng đều có một điểm chung bất biến là " Cái Thiện luôn được ca tụng và Cái Ác luôn bị xa lánh". Tiêu chuẩn đạo đức luôn bị thay đổi thậm chí trái ngược trong mỗi giai đoạn lịch sử khác nhau nhưng tiêu chuẩn của Vũ Trụ là " CHÂN - THIỆN - NHẪN " vĩnh viễn không thay đổi. Hy vọng mọi người bỏ chút thời gian tìm hiểu rõ vấn đề về Cuộc Đàn Áp Các Học Viên Pháp Luân Công là đúng hay sai, là Thiện hay Ác để lựa chọn cho mình một hành động đúng đắn. Đây cũng là cơ hội cho tương lai của mọi người trong tương lai gần lúc Vũ trụ đi vào giai đoạn rất đặc biệt!
Mời mọi người Click vào link sau: Giải cứu học viên Pháp Luân Công
Cảm ơn mọi người đã lắng nghe và chia sẽ chính kiến của mình!
Tài Sản của Admin
Tài sản
Huân chương:

http://vn.360plus.yahoo.com/truong_xuan_loc/
hoangvietdung1010
Lớp trưởng
Lớp trưởng
hoangvietdung1010

Sinh nhật : 10/10/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: Thỉnh nguyện lương tâm!   Thỉnh nguyện lương tâm! I_icon_minitimeSat Apr 16, 2011 8:33 am

hì, cái anyf em k nghiên cứu cũng k tìm hiểu nên k bik rõ mô anh ạ
Tài Sản của hoangvietdung1010
Admin
Admin
Admin
Admin

Sinh nhật : 02/02/1986

Bài gửiTiêu đề: Re: Thỉnh nguyện lương tâm!   Thỉnh nguyện lương tâm! I_icon_minitimeTue Apr 19, 2011 2:56 pm

hichic... anh em suốt ngày chém gió thì thời gian đâu mà tìm hiểu những vấn đề đó. Nói vậy thôi vui chơi thì ai chẳng muốn nhưng nên dành chút thời gian để tìm hiểu những sự kiện trọng đại. Có lẽ bây giờ chưa ai nhận ra nó liên quan chặt chẽ đến mình, nhưng hễ để lỡ mất thì hối không kịp. Mình chưa từng làm gì hại ai, và chưa từng làm gì một cách vô ý thức. Có suy xét và có lý do đằng sau hết, k lẻ rãnh quá ngồi viết những thứ này àh hihi. Nhưng tóm lại là lúc nào mấy bạn biết lo cho người khác, biết đến những tai họa sắp xảy ra và nghĩ cho người khác thì sẽ hiểu được tình thương vô điều kiện là gì, cái mà họ gọi là Tâm từ bi đó mà. Dù sao cũng mong anh em ghé qua chút nhé, không dành được 5p cho một sự việc trọng đại sao? Bây giờ chưa hiểu, sau này sẽ hiểu. Mình chỉ muốn nói " I come for you!"
Thân mến!
Tài Sản của Admin
Tài sản
Huân chương:

http://vn.360plus.yahoo.com/truong_xuan_loc/
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thỉnh nguyện lương tâm!   Thỉnh nguyện lương tâm! I_icon_minitime

Tài Sản của Sponsored content

Thỉnh nguyện lương tâm!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Học Bổng Nguyễn Trường Tộ
Trang 1 trong tổng số 1 trang