DIỄN ĐÀN LỚP YHCT KHÓA 2008*2014 - ĐHYD HUẾ
Chào mừng bạn đến với diễn đàn của lớp YHCT Khóa 2008-2014 Trường ĐHYD Huế. Nếu bạn chưa là thành viên hãy dành chút thời gian Đăng Ký nhé. Cảm ơn bạn!
Mời bạn đăng ký!
Chào mừng bạn đến với diễn đàn của lớp YHCT Khóa 2008-2014 Trường ĐHYD Huế. Nếu bạn chưa là thành viên hãy dành chút thời gian Đăng Ký nhé. Cảm ơn bạn!
Mời bạn đăng ký!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng bạn đến với forum lớp YHCT 2k8 - ĐHYD Huế. ***CHÚC CÁC BẠN TÌM ĐƯỢC NHỮNG ĐIỀU BỔ ÍCH***

Share | 

Tâm sự tình hình của lớp

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
hoangvietdung1010
Lớp trưởng
Lớp trưởng
hoangvietdung1010

Sinh nhật : 10/10/1990

Tâm sự tình hình của lớp Empty
Bài gửiTiêu đề: Tâm sự tình hình của lớp   Tâm sự tình hình của lớp I_icon_minitimeMon Mar 14, 2011 6:44 pm

Qua 3 năm hoạt động và làm việc, học tập liên tục với nhau, với một tập thể lớp nói chung cũng thuộc loại đông đủ với số lượng từ 52 sinh viên. Từ mọi miền quê của đất nước, các bạn về đây tụ họp với điều lạ lẫm, bỡ ngỡ, rồi các bạn mang hành trang đó đi suốt cuộc đời mình, thời gian qua đi nhanh lắm, 6 năm mà giờ cũng đã 3 năm rưỡi rồi nhỉ. Mọi người nhìn ai nấy đều mang những bộ mặt vui tươi trẻ trung, nhưng nhiều khi mình chưa hiều hết..........
Tập thể lớp ta chưa có dịp đi chơi với nhau nhiều lắm, đầu năm 1 thì cũng có đi chơi với nhau,, nhiều khuôn mặt lạ lẫm nên đan xen sự tò mò thích thú vui vẻ lắm, rồi đi cắm trại hoạt động lớp..... Các bạn ai đều mang cho mình một khoảng trời và suy nghĩ riêng nên cũng có nhiều thứ khác nhau vì thế mọi người thường xuyên không được hòa đồng cho lắm
Mọi người thực ra ai cũng chơi nhóm với nhau, mình cũng vậy thôi, nhưng đừng nên tách rời tập thể lớp, mình chỉ mong một điều như vậy, tính cách của mình thực ra rất khó gần nhưng cũng rất dễ khi làm quen với môi trường..... cuộc sống các bạn nên cho đi một chút để tươi đẹp hơn, đừng quá khép lòng mình lại, cho đi yêu thương thì sẽ nhận lại yêu thương thôi.
Hôm vừa rồi trước khi đi chơi thực sự thấy buồn vì mọi người đăng ký ít quá, hình như mọi người đều lẩn tránh nhiều thứ quá, ngay đến một lần đi chơi cũng không thể..... thực sự thấy gắn kết mọi người thật là khó khăn, là một LT mình tổ chức ra một buổi đi chơi chỉ mong mọi ng thật sự thấy hòa đồng, cũng như cấp 3 cho dễ dàng, mở lòng, thoải mái, trẻ trung sôi động, rồi tới một lúc nào đó, các bạn sẽ cảm thấy nhớ cái lớp học, giảng đường, nhớ những khuôn mặt gắn bó suốt 6 năm đại học rồi nghĩ lại tại sao hồi trước không vui chơi nhỉ....
Một con người với nhiều suy nghĩ như mình thật sự duy nhất duy nhất một điều là lớp ta thực sự biết quan tâm, vui vẻ, hòa đồng nhau, mở lòng với nhau hơn thôi, chỉ mong một môi trường đó chúng ta mới học tập tốt hơn.
Mong rằng mọi ng đọc xong sẽ hiểu....

Àh, lớp chúng ta vào một dịp sẽ đi Bạch Mã, lên đó các bạn sẽ được tận hưởng một không khí trong lành của thiên nhiên, núi rừng, suối, thác, động vật hoang dã(k phải sở thú nhá mà chạy nhảy trên đường rừng), có thể thấy toàn bộ vùng đất Huế đẹp đẽ bao mùa mưa nắng, đồng bằng, biển núi rừng đều thất tất cả, đứng trên đó có thể thấy được thành phố Huế dù cách xa 40km, nho nhỏ thôi, chừng giới thiệu đó để mọi ng thấy vui vẻ..... Mỗi ngày các bạn tiết kiệm ống 2k hoặc nộp cho mình cũng đc đến cuối năm sẽ được đi chơi.
Hiện nay có 1 số ng đã đăng ký đi rồi, khuyến khích đi nhiều, ai đi cứ vào đăng ký, thân ái
Tài Sản của hoangvietdung1010
handoivodoi
Trưởng phòng chém gió
Trưởng phòng chém gió
handoivodoi

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự tình hình của lớp   Tâm sự tình hình của lớp I_icon_minitimeTue Mar 15, 2011 9:38 am

hết học kì này mới đc 3năm mà thằng này kêu là 3năm rưỡi, chém gió ghê quá. Evil or Very Mad Evil or Very Mad
còn 3năm nữa đề nghị lớp mình đoàn kết hơn nữa, cứ như hiện tại thì buồn quá. Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad .làm cái gì cũng thấy bàn lùi hoặc sợ kô làm đc.hix, phải thử lửa thì mới biết đc chứ.
cố gắng lên nhé ae cổ truyền lol! lol! lol!
Tài Sản của handoivodoi
Tài sản
Huân chương:

virus_tinhyeu
Thành viên bị ban nick mãi mãi
Thành viên bị ban nick mãi mãi
virus_tinhyeu

Sinh nhật : 23/11/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự tình hình của lớp   Tâm sự tình hình của lớp I_icon_minitimeWed Mar 16, 2011 5:08 pm

"làm cái gì cũng thấy bàn lùi hoặc sợ kô làm đc.hix, phải thử lửa thì mới biết đc chứ"
Thử lửa anh em, sam 6 Razz
Tài Sản của virus_tinhyeu
Tài sản
Huân chương:

hoangvietdung1010
Lớp trưởng
Lớp trưởng
hoangvietdung1010

Sinh nhật : 10/10/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự tình hình của lớp   Tâm sự tình hình của lớp I_icon_minitimeWed Mar 16, 2011 5:44 pm

virus_tinhyeu đã viết:
"làm cái gì cũng thấy bàn lùi hoặc sợ kô làm đc.hix, phải thử lửa thì mới biết đc chứ"
Thử lửa anh em, sam 6 Razz
cái rìu gặp trúng cái cán, lửa mà gặp nước, sam A đây, sam heo đâu nhảy ra về 3 mù nè
Tài Sản của hoangvietdung1010
handoivodoi
Trưởng phòng chém gió
Trưởng phòng chém gió
handoivodoi

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự tình hình của lớp   Tâm sự tình hình của lớp I_icon_minitimeWed Mar 16, 2011 6:37 pm

có sam heo đây. tụi bây có 5 đôi thông thì nhảy ra.ko ta lăng con bây giờ !!!!!!!! Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
Tài Sản của handoivodoi
Tài sản
Huân chương:

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự tình hình của lớp   Tâm sự tình hình của lớp I_icon_minitime

Tài Sản của Sponsored content

Tâm sự tình hình của lớp

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» HÌNH ẢNH CÂY THUỐC
» Thơ chế về tình
» tặng anh em 1 bài thơ củ chuối về tình yêu !!!!!
» thơ tình bằng các vị thuốc !!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang